Gilashi biyu na zinc-aluminum gami mai rufi karfe waya barbed waya

Takaitaccen Bayani:

An raba tarunan wayoyi zuwa ƙayyadaddun tarunan wayoyi da kuma tarunan wayar hannu. Kafaffen tarunan wayoyi sun ƙunshi gungumen katako da wayoyi na ƙarfe; Kamfanonin masana'antu ne ke samar da ragar waya ta wayar hannu na ɗan lokaci kuma ana kai su fagen fama don girka na ɗan lokaci. Diamita shine 70-90 cm, tsayin yana kusan mita 10, kuma saurin saitin yana da sauri. Ƙarfin ɓarna, na iya rage ayyukan ababen hawa kamar motoci da motocin sulke.

A haƙiƙa, an ƙirƙiri wayoyi masu shinge tun asali don yanayi na musamman kamar fagen fama, kurkuku, da kan iyakoki. Amma yanzu a rayuwa, ana iya kallon shingen gidan yanar gizo a matsayin rarrabuwar wasu wurare don haɓaka tsaro.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gilashi biyu na zinc-aluminum gami mai rufi karfe waya barbed waya

Katangar katanga wani shinge ne da ake amfani da shi wajen kariya da matakan kariya, wanda aka yi shi da kaifi mai kaifi ko kuma katangar waya, kuma galibi ana amfani da shi wajen kare kewayen muhimman wurare kamar gine-gine, masana'antu, gidajen yari, sansanonin sojoji, da hukumomin gwamnati.
Babban manufar katangar waya shi ne don hana masu kutse shiga shingen zuwa wurin da aka karewa, amma kuma yana hana dabbobi fita. Katangar shingen waya yawanci suna da halaye na tsayi, tsayin daka, dorewa, da wahalar hawa, kuma ingantaccen wurin kariya ne.

Ƙayyadaddun samfur

Material: Wayar ƙarfe mai rufin filastik, waya ta bakin karfe, waya ta lantarki
Diamita: 1.7-2.8mm
Tsawon wuka: 10-15cm
Shirye-shiryen: madauri ɗaya, nau'i mai yawa, nau'i uku
Girman za a iya musamman

Barbed Wire Double Strand
Nau'in waya mai katsewa Barbed waya ma'aunin Barb tazarar Tsawon tsayi
Electro galvanized barbed waya; Zafi-tsoma tutiya dasa barbed waya 10# x 12# 7.5-15 cm 1.5-3 cm
12# x 12#
12# x 14#
14# x 14#
14# x 16#
16# x 16#
16# x 18#
PVC mai rufi barbed waya; PE barbed waya Kafin shafa Bayan shafa 7.5-15 cm 1.5-3 cm
1.0mm-3.5mm 1.4mm-4.0mm
BWG 11#-20# BWG 8#-17#
SWG 11#-20# SWG 8#-17#
Waya (16)
Waya (44)

Maganin saman

Jiyya na saman waya mai shinge ya haɗa da electro-galvanizing, galvanizing mai zafi mai zafi, jiyya mai rufi na PVC, da kuma maganin aluminum.
Dalilin jiyya na saman shine don haɓaka ƙarfin anti-lalata da tsawaita rayuwar sabis.
Kamar yadda sunan ke nunawa, ana yin galvanized a saman jiyya na galvanized barbed waya, wanda za a iya zama electro-galvanized da zafi tsoma galvanized;
Filayen gyaran wayar da aka yi da shinge na PVC mai rufin PVC ne, kuma wayar da ke ciki baƙar waya ce, waya mai lantarki da waya mai zafi.
Waya mai rufin aluminium sabon samfur ne wanda aka ƙaddamar da shi. An rufe samansa da wani Layer na aluminum, don haka ana kiransa aluminized. Dukanmu mun san cewa aluminum ba ya tsatsa, don haka aluminum plating a kan surface iya ƙwarai inganta anti-lalata ikon da kuma sanya shi dadewa.

Biyu Juya Razor Waya Roll
Barbed Wire Double Strand
Biyu Juya Razor Waya Roll

Aikace-aikace

Barbed waya yana da aikace-aikace da yawa. Tun asali ana amfani da shi don buƙatun soji, amma yanzu ana iya amfani da shi don shingen paddock. Ana kuma amfani da ita wajen noma, kiwon dabbobi ko kariya ta gida. Iyalin yana faɗaɗa a hankali. Don kariyar tsaro , tasirin yana da kyau sosai, kuma yana iya yin aiki azaman hanawa, amma dole ne ku kula da aminci da amfani da buƙatun lokacin shigarwa.
Idan kuna da wasu tambayoyi, maraba don tuntuɓar mu.

waya mara kyau
Biyu Juya Razor Waya Roll
waya mara kyau
waya mara kyau

TUNTUBE

微信图片_20221018102436 - 副本

Anna

+ 8615930870079

 

22nd, Hebei Filter Material Zone, Anping, Hengshui, Hebei, China

admin@dongjie88.com

 

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana