Fadada Karfe Mesh Anti Jifar Katangar Hanya Mai Saurin Gudu

Takaitaccen Bayani:

Gidan yanar gizo na kariya da ake amfani da shi akan gadoji don hana abubuwan da aka jefa ana kiransa shingen hana jifa. Babban aikinsa shi ne sanya shi a kan mashigar mashigar birni, manyan hanyoyin mota, titin jirgin kasa, mashigin titi, da sauransu don hana mutane cutar da abubuwan da aka jefa. Ta haka za a iya tabbatar da cewa masu tafiya a ƙasa da motocin da ke wucewa ƙarƙashin gadar ba su sami rauni ba.


  • Siffa:Sauƙaƙe Haɗuwa, Dorewa, ABOKAN ECO
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Fadada Karfe Mesh Anti Jifar Katangar Hanya Mai Saurin Gudu

    Faɗaɗɗen raga yana ba da fa'idodi masu mahimmanci akan zanen ƙarfe na gargajiya na lebur saboda haɓakar sa.
    Godiya ga tsarin haɓakawa, ƙarfe na takarda zai iya fadada har zuwa sau 8 na nisa na asali, ya rasa har zuwa 75% na nauyinsa a kowace mita kuma ya zama mai ƙarfi. Don haka yana da sauƙi da arha fiye da farantin ƙarfe ɗaya.
    Nau'o'in raga da aka faɗaɗa sun haɗa da faɗaɗɗen raga (wanda kuma aka sani da daidaitaccen faɗaɗa raga ko raga mai faɗi) da faɗaɗɗen raga.
    Ƙarfe da aka faɗaɗa ragamar yana da buɗaɗɗen lu'u-lu'u tare da ɗan ɗaga sama. Gilashin ƙarfe na ƙarfe ana yin shi ta hanyar wucewa daidai gwargwado ta ragar karfe ta cikin injin birgima mai sanyi don samar da buɗe ido mai siffar lu'u-lu'u.

    Bayani

    karfe raga shinge
    Faɗaɗɗen shingen ƙarfe
    Sunan samfur Faɗaɗɗen shingen shinge na raga na ƙarfe
    Kayan abu Galvanized, bakin karfe, ƙananan ƙarfe na carbon, aluminum ko na musamman
    Maganin Sama Galvanized mai zafi mai zafi da galvanized na lantarki, ko wasu.
    Tsarin Hole Lu'u-lu'u, hexagon, yanki, ma'auni ko wasu.
    Girman Ramin (mm) 3X4, 4×6, 6X12, 5×10, 8×16, 7×12, 10X17, 10×20, 15×30, 17×35 ko musamman
    Kauri 0.2-1.6 mm ko musamman
    Roll / Sheet Height 250, 450, 600, 730, 100 mm ko abokan ciniki na musamman
    Tsawon Roll/Sheet Musamman
    Aikace-aikace bangon labule, daidaitaccen ragar tacewa, cibiyar sadarwar sinadarai, ƙirar kayan cikin gida, ragar barbecue, kofofin aluminium, ƙofar aluminium da ragar taga, da aikace-aikace kamar shingen gadi na waje, matakai.
    Hanyoyin tattarawa 1. A cikin katako / karfe pallet2. Wasu hanyoyi na musamman bisa ga bukatun abokan ciniki
    Lokacin samarwa Kwanaki 15 don ganga 1X20ft, kwanaki 20 don akwati 1X40HQ.
    Kula da inganci Takaddun shaida na ISO; Takaddun shaida na SGS
    Bayan-tallace-tallace Sabis Rahoton gwajin samfur, bin layi.

    Fadada karfe shinge ne tattali, kudin-tasiri, mai kyau ƙarfi da kuma dogon sabis lokaci, don haka shi ne yadu amfani a babbar hanya anti-glare net, birane hanyoyi, soja sansanonin, kasa tsaron kan iyakoki, wuraren shakatawa, mansions da Villas, zama bariki, filayen wasa, filayen jirgin sama, hanya greening Belts da dai sauransu a matsayin kadaici fences, guardrails, da dai sauransu.

    Appliciton

    Karfe raga (10)
    Karfe raga (11)
    Karfe raga (9)
    Karfe raga (8)
    Tuntube Mu

    22nd, Hebei Filter Material Zone, Anping, Hengshui, Hebei, China

    Tuntube mu

    wechat
    whatsapp

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana