Jerin shinge

  • Dorewa karfe shinge zafi-tsoma galvanized tsatsa-hujja biyu-waya welded raga shinge mai gefe biyu

    Dorewa karfe shinge zafi-tsoma galvanized tsatsa-hujja biyu-waya welded raga shinge mai gefe biyu

    Amfani: An fi amfani da shinge mai gefe biyu don filayen kore na birni, gadajen furen lambu, wuraren kore kore, hanyoyi, filayen jirgin sama, da shingen sararin samaniya na tashar jiragen ruwa. Kayayyakin shingen waya mai gefe biyu suna da kyawawan siffofi da launuka iri-iri. Ba wai kawai suna taka rawar shinge ba, har ma suna taka rawar ƙawa. Gilashin waya mai gefe biyu suna da tsarin grid mai sauƙi, kyakkyawa da aiki; sauƙi don jigilar kaya, kuma shigarwa ba a iyakance shi ta hanyar rashin daidaituwa ba; musamman ga wurare masu tsaunuka, da gangare, da jujjuyawa, suna da sauƙin daidaitawa; wannan shingen waya mai gefe biyu yana da matsakaici zuwa ƙananan farashi kuma ya dace da amfani mai girma.

  • Kyawawan ɗorewa mai sauƙin shigarwa da shingen shingen tsaro mai tsayi don kotu

    Kyawawan ɗorewa mai sauƙin shigarwa da shingen shingen tsaro mai tsayi don kotu

    Fa'idodin Sarkar shinge:
    1. Chain Link Fence yana da sauƙin shigarwa.
    2. Duk sassa na Chain Link Fence ne zafi- tsoma galvanized karfe.
    3. Matsalolin tsarin firam ɗin da aka yi amfani da su don haɗa hanyoyin haɗin sarkar an yi su ne da aluminum, wanda ke da tsaro na kiyaye kasuwancin kyauta.

  • Shahararren ginin filin jirgin sama mai zafi mai hana ruwa waje anti hawan shinge 358

    Shahararren ginin filin jirgin sama mai zafi mai hana ruwa waje anti hawan shinge 358

    Fa'idodi na 358 anti- hawan guardrail:

    1. Anti-hawa, grid mai yawa, ba za a iya saka yatsunsu ba;

    2. Mai jure wa shear, almakashi ba za a iya saka shi cikin tsakiyar babbar waya ba;

    3. Kyakkyawan hangen nesa, dacewa don dubawa da bukatun haske;

    4. Ana iya haɗa nau'i-nau'i masu yawa na raga, wanda ya dace da ayyukan kariya tare da buƙatun tsayi na musamman.

    5. Ana iya amfani da shi tare da ragamar waya ta reza.

  • ragamar waya hexagonal roll galvanized waya raga don kaji coop wasan zorro

    ragamar waya hexagonal roll galvanized waya raga don kaji coop wasan zorro

    raga mai hexagonal yana da ramukan hexagonal masu girman iri ɗaya. The abu ne yafi low carbon karfe.

    Bisa ga daban-daban surface jiyya, hexagonal raga za a iya raba iri biyu: galvanized karfe waya da PVC rufi karfe waya. Diamita na waya na raga hexagonal galvanized shine 0.3 mm zuwa 2.0 mm, kuma diamita na waya na raga mai rufi hexagonal PVC shine 0.8 mm zuwa 2.6 mm.

  • Samfuran Samfura Biyu Shirye-shiryen Waya Fence Biyu Waya Mesh Factory Factory

    Samfuran Samfura Biyu Shirye-shiryen Waya Fence Biyu Waya Mesh Factory Factory

    Manufa: Ana amfani da titin gadi na biyu don filin koren birni, gadajen furen lambu, filin kore na yanki, hanyoyi, filayen jirgin sama, da shingen sararin samaniya na tashar jiragen ruwa. Kayayyakin kariyar waya mai gefe biyu suna da kyawawan siffofi da launuka iri-iri. Ba wai kawai suna taka rawar shinge ba, har ma suna taka rawar ƙawa. Ƙwararren waya mai gefe biyu yana da tsarin grid mai sauƙi, yana da kyau kuma yana da amfani; yana da sauƙin jigilar kaya, kuma ba a iyakance shigarsa ta hanyar sauyin yanayi; yana da dacewa musamman ga tsaunuka, gangara, da wuraren lankwasa da yawa; Farashin irin wannan nau'in shingen shinge na waya na gefe yana da ƙasa kaɗan, kuma ya dace da Amfani da shi akan babban sikelin.

  • Hot-sayar da shinge don kiwo shinge galvanized lantarki waldi raga

    Hot-sayar da shinge don kiwo shinge galvanized lantarki waldi raga

    raga mai hexagonal yana da ramukan hexagonal masu girman iri ɗaya. The abu ne yafi low carbon karfe.

    Bisa ga daban-daban surface jiyya, hexagonal raga za a iya raba iri biyu: galvanized karfe waya da PVC rufi karfe waya. Diamita na waya na raga hexagonal galvanized shine 0.3 mm zuwa 2.0 mm, kuma diamita na waya na raga mai rufi hexagonal PVC shine 0.8 mm zuwa 2.6 mm.

  • Mai Rahusa Galvanized Welded Metal Diamond Chain Link Fence Post Farm Garden wasan zorro

    Mai Rahusa Galvanized Welded Metal Diamond Chain Link Fence Post Farm Garden wasan zorro

    Amfani:
    1. Sarkar shinge shinge yana da tsayi kuma mai sauƙin shigarwa.
    2. Duk sassa na sarkar mahada shinge ne zafi-tsoma galvanized karfe.
    3. Matsalolin tsarin firam ɗin da aka yi amfani da su don haɗa hanyoyin haɗin sarkar an yi su ne da aluminum, wanda ke da amincin kiyaye kasuwancin kyauta.

  • Kwalayen Kwalayen Karfe na Gabion Mai Girma Ma'aikata Kai Tsaye Mai Girma Hexagon Don Rike Ganuwar

    Kwalayen Kwalayen Karfe na Gabion Mai Girma Ma'aikata Kai Tsaye Mai Girma Hexagon Don Rike Ganuwar

    Gabion mesh yana amfani da:

    Sarrafa da jagorantar koguna da ambaliya

    Canal kogin

    Kariyar banki da kariyar gangara

  • Babban Tsaro Galvanized Babban Tsaro 358 Anti hawan ragamar shinge Welded Wire Mesh Fence

    Babban Tsaro Galvanized Babban Tsaro 358 Anti hawan ragamar shinge Welded Wire Mesh Fence

    Fa'idodi na 358 anti- hawan guardrail:

    1. Anti-hawa, grid mai yawa, ba za a iya saka yatsunsu ba;

    2. Mai jure wa shear, almakashi ba za a iya saka shi cikin tsakiyar babbar waya ba;

    3. Kyakkyawan hangen nesa, dacewa don dubawa da bukatun haske;

    4. Ana iya haɗa nau'i-nau'i masu yawa na raga, wanda ya dace da ayyukan kariya tare da buƙatun tsayi na musamman.

    5. Ana iya amfani da shi tare da ragamar waya ta reza.

  • PVC mai rufi sarkar mahada shinge don wasanni kasa

    PVC mai rufi sarkar mahada shinge don wasanni kasa

    Amfani:
    1. Siffa ta musamman: shingen shingen shinge yana ɗaukar nau'i na musamman na sarkar, kuma nau'in ramin yana da siffar lu'u-lu'u, wanda ke sa shingen ya fi kyau. Yana taka rawar kariya kuma yana da wani tasiri na ado.
    2. Aminci mai ƙarfi: An yi shingen shingen shinge na ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, wanda ke da ƙarfin matsawa, lanƙwasa da ƙarfin ƙarfi, kuma yana iya kare lafiyar mutane da dukiyoyi a cikin shingen.
    3. Kyakkyawan karko: Ana kula da farfajiyar shingen shinge na shinge tare da feshi na musamman na lalata, wanda ke da juriya mai kyau da juriya na yanayi, tsawon rayuwar sabis kuma yana da tsayi sosai.
    4. Gina mai dacewa: Shigarwa da rarraba shingen shingen shinge yana da matukar dacewa. Ko da ba tare da ƙwararrun masu sakawa ba, ana iya kammala shi da sauri, adana lokaci da farashin aiki.

  • Hot sale galvanized kajin keji net hexagonal waya raga na dabba shinge

    Hot sale galvanized kajin keji net hexagonal waya raga na dabba shinge

    raga mai hexagonal yana da ramukan hexagonal masu girman iri ɗaya. The abu ne yafi low carbon karfe.

    Bisa ga daban-daban surface jiyya, hexagonal raga za a iya raba iri biyu: galvanized karfe waya da PVC rufi karfe waya. Diamita na waya na raga hexagonal galvanized shine 0.3 mm zuwa 2.0 mm, kuma diamita na waya na raga mai rufi hexagonal PVC shine 0.8 mm zuwa 2.6 mm.

  • High Quality Waje Babbar Hanya Anti-jifa Karfe PVC Tsaro shinge Panels

    High Quality Waje Babbar Hanya Anti-jifa Karfe PVC Tsaro shinge Panels

    Anti-jifa net
    Ƙarfe da aka faɗaɗa ragar ragamar jifa yana da halayen hana lalata, rigakafin tsufa, juriyar rana, da juriya na yanayi.