Platin anti-skid wani nau'i ne na faranti da aka yi da farantin karfe ta hanyar sarrafa stamping. Akwai nau'o'i daban-daban a saman, wanda zai iya ƙara rikici tare da tafin kafa kuma ya yi tasiri na anti-skid. Akwai nau'o'in nau'i da nau'o'in faranti na anti-skid. To mene ne banbancin su?
Dukanmu mun san cewa faranti na kariya na ƙarfe yawanci suna nufin duk faranti na rigakafin ƙetare da ƙarfe. Ƙarfe na anti-skid plates da muka sani ana iya raba su zuwa: ƙwanƙwasa faranti na kariya, ƙwanƙolin ƙarfe, da farantin riga-kafi.
Sannan za mu gabatar muku da bi da bi:
1-Cikin faranti mai naushi
Farantin riga-kafi da naushi, farantin anti-skid faranti ne gama gari a rayuwarmu. Tsarin masana'anta yayi kama da na ragar naushi. Yana amfani da farantin karfe mai naushi na inji tare da fitattun gefuna da ramukan ciki a tsakiya.
Akwai nau'ikan farantin faranti da sikeli da siffofi daban-daban. Wadanda aka saba su ne: faranti na kare bakin kada, faranti-ido na kifi, faranti na hana skid rami octagonal, faranti mai hana skid da ganga da nau'ikan faranti iri-iri.
Daga cikin su, mafi shahara kuma mafi inganci shine farantin kada bakin kada. Siffar raminsa kamar bakin kada, sai hakoran kada ke zubowa daga cikinsa, wanda zai iya danne tafin tafin kafa da kuma kara samun gogayya da tafin. Kuma tsakiyar babu komai, zai iya zubar da duk datti.
Aikace-aikace: Ana amfani da faranti na rigakafin ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa musamman azaman ƙafar ƙafa don matakala, ƙwallon ƙafa na masana'anta da dandamalin aiki.

2-Steel grating anti-skid farantin
Gilashin karfen shima wani nau'in fedar kafa ne. Gilashin karfen yana kunshe ne da karfen karfe da sandunan giciye a wani tazara, sannan a yi masa walda da na'ura. Farantin karfe da aka yi amfani da shi don grating karfe yana da kauri sosai, ya kai fiye da 0.5 mm. Ƙarfin ɗaukarsa yana da ƙarfi sosai, kuma yana iya tallafawa motar a ƙarƙashin matsin lamba.
Aikace-aikace: Domin karfe grating ba zai iya kawai taka rawar anti-zamewa, amma kuma taka wani nauyi-hali rawa, don haka shi ne mafi yadu amfani, amma saboda da halaye na samfurin, shi ne mafi na wani load-hali rawa, da kuma karfe grating ne yafi amfani da hanyoyin magudanar ruwa bangarori , najasa magani shuka dandamali, da kuma man dandamali. Ƙarfin ɗaukar nauyi shine babban fasalinsa.

3- Tabbataccen farantin anti-skid
Farantin ƙirar wani nau'i ne na farantin skid da aka samar ta hanyar yin ƙira da ƙima a saman farantin karfe. Yana da kyakkyawan gamawa kuma yana da mafi kyawun godiya. Ya fi gaske da kyau a cikin aikace-aikacen aikace-aikacen. A cikin dukan tsari, yana da sakamako mafi kyau, kuma yana da kyau mai kyau, mai dorewa da juriya, tare da inganci mafi kyau, mai sauƙi don tsaftacewa, kuma ba a buƙatar kulawa. Gabaɗaya magana, zai yi kyau sosai, don haka a cikin waje na yau da kullun A cikin masana'antu, irin wannan farantin anti-skid shima yana da yawa.

Kowane nau'in farantin skid yana da nasa manufa da amfani.
Zaɓin takamaiman har yanzu ya dogara da amfanin ku. Idan ba ku da tabbacin menene mafi kyawun zaɓi, da fatan za a tuntuɓe mu, kuma za mu iya yin mafita mafi dacewa a gare ku.
TUNTUBE

Anna
Lokacin aikawa: Juni-21-2023