Yadda za a gyara raga mai yawa 358, netrail net tare da aikin hana hawan hawa

Filin aikace-aikacen raga mai yawa yana da faɗi sosai, yana rufe kusan duk wuraren da ke buƙatar kariyar tsaro. A cikin cibiyoyin shari'a kamar gidajen yari da wuraren tsare mutane, ana amfani da tagulla mai yawa azaman kayan kariya ga bango da shinge, yadda ya kamata ya hana fursunoni tserewa da kutse ba bisa ka'ida ba daga waje. A cikin wuraren jama'a kamar filayen jirgin sama, tashoshin wutar lantarki, da masana'antu, raga mai yawa yana aiki a matsayin muhimmin shingen tsaro don tabbatar da amintaccen aiki na kayan aiki da amintaccen wucewar ma'aikata. Bugu da kari, ana kuma amfani da sarka mai yawa wajen gina shinge a wuraren zama, wuraren villa, wuraren shakatawa da sauran wurare, samar da mazauna da masu yawon bude ido wurin shakatawa da kwanciyar hankali.

Asalin sunan 358 guardrail: "3" yayi daidai da rami mai tsayi 3-inch, wato, 76.2mm; "5" yayi daidai da ɗan gajeren rami 0.5-inch, wato, 12.7mm; "8" yayi daidai da diamita na No. 8 ƙarfe waya, wato, 4.0mm.

Don haka a taƙaice, 358 guardrail ragamar kariya ce tare da diamita na waya na 4.0mm da raga na 76.2*12.7mm. Saboda ragar yana da ƙanƙanta sosai, ragar ragamar gabaɗaya ta yi kama da ƙima, don haka ana kiran ta da raga mai yawa. Saboda wannan nau'in shingen tsaro yana da ɗan ƙaramin raga, yana da wahala a hau tare da kayan aikin hawan gabaɗaya ko yatsu. Ko da tare da taimakon manyan shears, yana da wuya a yanke shi. An gane shi a matsayin ɗaya daga cikin shingen da ke da wuyar warwarewa, don haka ana kiranta hanyar tsaro.

Siffofin shingen shinge na 358 mai yawa (wanda ake kira anti-climbing raga / anti-climbing raga) sune cewa rata tsakanin wayoyi a kwance ko a tsaye kadan ne, gabaɗaya a cikin 30mm, wanda zai iya hana hawa da lalacewa ta hanyar masu yanke waya, kuma yana da kyakkyawan hangen nesa. Hakanan za'a iya amfani da shi tare da igiyar reza don haɓaka aikin kariya.

A kyau da muhalli kariya na m raga

Baya ga kyakkyawan aikin sa na aminci, raga mai yawa ya kuma sami tagomashin mutane tare da kyawawan kamannin sa da kayan da suka dace da muhalli. Ƙaƙƙarfan raga yana da shimfidar wuri da layi mai santsi, wanda za'a iya daidaita shi tare da tsarin gine-gine daban-daban, yana ƙara launi mai haske ga yanayin. A lokaci guda kuma, an yi shi ne da kayan da ke da alaƙa da muhalli, marasa guba da marasa lahani da sake yin amfani da su, wanda ya dace da ra'ayin ci gaban kore na al'ummar zamani.

358 shinge, shingen ƙarfe, shingen tsaro mai girma, shinge mai hana hawan hawa

Lokacin aikawa: Satumba-25-2024