1. Karfe baranda guardrail
Ƙarfe na baranda na ƙarfe yana jin ƙarin na gargajiya, tare da manyan canje-canje, ƙarin tsari, da kuma tsofaffin salo. Tare da haɓaka gine-ginen zamani, amfani da shingen shinge na ƙarfe na ƙarfe ya ragu a hankali.
2.Aluminum gami baranda guardrail
Aluminum alloy guardrail yana ɗaya daga cikin sabbin kayan gadi. Aluminum gami an san shi da fa'idarsa ta musamman na "ba tsatsa ba" kuma a hankali manyan kamfanonin gine-gine suna amfani da su. Kuma saboda baranda wuri ne da yara sukan motsa, har yanzu kare lafiyar titin yana da mahimmanci.
Bayan saman da aluminum gami da aka fesa foda, ba zai yi tsatsa ba, ba zai haifar da gurɓataccen haske ba, kuma zai iya zama sabo na dogon lokaci; Ana amfani da sabon tsarin waldawa tsakanin bututu don tabbatar da shi mafi aminci. Hasken nauyi da juriya mai tasiri (jirgin sama duk an yi su ne da kayan gami na aluminum); Aluminium alloy guardrails sun zama babban samfurin gini a ƙasashen waje, kuma buƙatun kayan kwalliyar aluminium a China kuma yana ƙaruwa.
3.PVC gadi
PVC baranda guardrails ana amfani da yafi don keɓewa da kuma kariya daga baranda a wuraren zama; an shigar da su tare da masu haɗa nau'in soket, wanda zai iya ƙara saurin shigarwa sosai. Haɗin nau'in soket na duniya yana sauƙaƙa don shigar da hanyoyin tsaro a kowane kusurwa kuma tare da gangare ko ƙasa mara daidaituwa. An shigar da shi a wurare daban-daban, yana da wuya fiye da itace, yana da ƙarfi kuma yana da tasiri mai tasiri fiye da simintin ƙarfe, kuma yana da tsawon rayuwar sabis; rayuwar sabis ya fi shekaru 30; yana jin dadi, kore da yanayin muhalli, kuma yana da siffofi masu sauƙi da haske, wanda zai iya ƙawata bayyanar ginin kuma ya sa yanayin ya zama mai dumi da jin dadi.
4. Zinc karfe guardrail
Zinc karfe guardrails koma zuwa gadirar da aka yi da zinc-karfe gami kayan. Saboda ƙarfin ƙarfin su, babban taurinsu, kyan gani, launi mai haske da sauran fa'idodi, sun zama babban samfuri da ake amfani da su a wuraren zama.
Wuraren gadi na gargajiya na amfani da sandunan ƙarfe da kayan gami na aluminum, waɗanda ke buƙatar taimakon walda na lantarki da sauran matakai. Suna da taushi, masu sauƙin tsatsa, kuma suna da launi ɗaya. Zinc karfe baranda guardrail daidai warware gazawar na gargajiya guardrails, kuma yana da matsakaicin farashi, sanya shi madadin gargajiya baranda guardrail kayan.


Lokacin aikawa: Nuwamba-23-2023