Gabaɗaya magana, rayuwar sabis na cibiyar sadarwa ta hanyar tsaro ta babbar hanya shine shekaru 5-10. Guardrail net wata kofa ce da aka yi da ragar karfe da aka yi wa tsarin tallafi don hana mutane da dabbobi shiga wurin da ake gadin. Ya kamata a sanya shinge da shinge a bangarorin biyu na manyan hanyoyin mota da kuma titin fasinja na farko. Don gujewa mamaye filin titinan ba bisa ka'ida ba. Ɗaya daga cikin hanyoyin da za a hana lalata tarukan gadi da masu kera jirgin ke amfani da su: Tushen ƙarfe na zinc karfe ƙwanƙwasa tsari ne na suturar filastik, wanda shine suturar filastik a kan wani abu (yawanci karfe) ta hanyar tsoma foda.
Ya samo asali daga hanyar vulcanized gado. An fara amfani da gadon da ake kira vulcanized gado a cikin lalatawar man fetur a kan janareta na iskar gas na Winkler, sa'an nan kuma aka samar da tsarin tuntuɓar mai kauri-gas biyu, kuma daga baya an yi amfani da shi a hankali a cikin suturar ƙarfe. Ana tsoma robobi a dumama karfen sannan a fesa foda a jikin karfe daidai gwargwado don samar da fim din robobi, ko kuma a rika dumama ruwan robar a sanya a cikin sassan karfen a sanyaya su sannan a shafa ledar a saman karfen. Ana amfani da wannan tsari sosai saboda baya buƙatar gyare-gyare, yana da ƙananan farashin sarrafawa, yana da sauƙi don ƙirƙirar, kuma yana iya sarrafa siffofi daban-daban.
Muna amfani da kayan aikin kariya masu nauyi don matakan tsaro. Abubuwan da ake amfani da su na hana lalata suna nufin waɗanda za a iya amfani da su a cikin yanayin da ba su da kyau idan aka kwatanta da na al'ada na al'ada, kuma suna da tsawon lokaci na kariya fiye da na al'ada don kare kariya. Anti-lalata shafi. Game da yin amfani da kayan aikin kariya masu nauyi don tarun gadi: Ta yaya za a yi amfani da tarun tsaro a ƙarƙashin yanayi mai tsauri kuma su sami rayuwar rigakafin lalata na dogon lokaci?
Za a iya amfani da suturar rigakafin lalata gabaɗaya mai nauyi fiye da shekaru 10 ko 15 a cikin yanayin sinadarai da yanayin ruwa. Hakanan za'a iya amfani da su fiye da shekaru 5 ko da a cikin acid, alkali, gishiri da kafofin watsa labaru da kuma ƙarƙashin wasu yanayin zafi. Fim mai kauri alama ce mai mahimmanci na kayan aikin kariya mai nauyi. Busashen fim ɗin busassun kayan shafa na gabaɗaya yana da kusan 100 μm ko 150 μm, yayin da busassun fim ɗin busassun kauri mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi shine 200 μm ko fiye da 300 μm, kuma akwai kuma 500 μm ~ 1000 μm, ko ma sama da 2000 μm. An yi ginshiƙan tarunan tsaro da sassa na simintin gyare-gyare.
Farashin aikin yana da ƙasa, ƙarfin yana da girma, kwanciyar hankali gabaɗaya yana da kyau, launi mai launi na filastik yana da tasirin lalata da kayan ado, kuma shingen shinge yana da jituwa da kyau gaba ɗaya. Za a iya yin ginshiƙan ƙaƙƙarfan ginshiƙai ta wurin aikin rarar gida da sassauƙa. Kuna buƙatar siyan takaddun raga na tsari daga masana'antar mu kawai. Ramin shinge na iya rage farashin aikin sosai kuma zaɓi ne mai kyau don ginin shingen ku. Guardrail net yana da halaye na karko, kyakkyawa, faffadan hangen nesa da kyakkyawan aikin kariya.



Lokacin aikawa: Fabrairu-20-2024