Kayayyaki

  • Ba sauƙin lanƙwasa sauƙi don girka dogon amfani da lokaci yana ƙarfafa ragar waya mai welded

    Ba sauƙin lanƙwasa sauƙi don girka dogon amfani da lokaci yana ƙarfafa ragar waya mai welded

    Ƙarfafa raga wani tsari ne na raga da aka yi da sandunan ƙarfe masu walƙiya kuma galibi ana amfani da shi don ƙarfafawa da ƙarfafa gine-gine. Ƙarfafawa wani abu ne na ƙarfe, yawanci abu mai siffar zagaye ko sanda tare da haƙarƙarin tsayi, ana amfani da shi don ƙarfafawa da ƙarfafa simintin siminti. Idan aka kwatanta da sandunan ƙarfe, ragar ƙarfe yana da ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma yana iya jure babban nauyi da damuwa. A lokaci guda, shigarwa da amfani da raga na karfe kuma sun fi dacewa da sauri.

  • Hot tsoma galvanized welded waya raga don lambu shinge

    Hot tsoma galvanized welded waya raga don lambu shinge

    welded waya raga ne karfe kafa ta waldi high quality-carbon karfe wayoyi da kuma jurewa surface passivation da plasticizing jiyya kamar sanyi plating (electroplating), zafi plating, kuma PVC shafi.
    Yana da fasali da yawa, gami da amma ba'a iyakance ga: saman raga mai santsi, raga iri ɗaya, tsayayyen solder gidajen abinci, kyakkyawan aiki, kwanciyar hankali, lalatawa, da kyawawan kaddarorin lalatawa.

    Amfani: welded waya raga ne yadu amfani a masana'antu, noma, kiwo, yi, sufuri, ma'adinai, da dai sauransu Kamar inji kariya covers, dabba da dabbobi fences, furanni da itace fences, taga guardrails, nassi fences, kaji cages da gida ofishin abinci kwanduna, takarda kwanduna da kayan ado.

  • High quality m low price reza waya ga gidajen yari

    High quality m low price reza waya ga gidajen yari

    Razor waya, kuma aka sani da barbed waya. BLade barbed waya an yi shi da babban tutiya zafi-tsoma galvanized da bakin karfe. Blade gill net sabon nau'in samfurin net ne na kariya wanda aka haɓaka tare da ƙarfin keɓewa.

    Ƙyayyun ƙayyadaddun wuka suna samuwa zuwa siffar ciki na maciji bayan an ɗaure su da zare biyu, mai kyau da sanyi. Yayi tasiri mai kyau na hanawa. A lokaci guda, samfurin yana da abũbuwan amfãni daga kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan sakamako mai hanawa da kuma ginawa mai dacewa.

  • Ƙarfafa Ƙarfafa Gadar Guardrail Traffic Guardrail

    Ƙarfafa Ƙarfafa Gadar Guardrail Traffic Guardrail

    Titunan gada na birni ba wai kawai keɓantacce ne na hanyoyi ba, amma mafi mahimmancin manufar ita ce bayyanawa da isar da bayanan zirga-zirgar birane zuwa ɗimbin jama'a da ababen hawa, kafa dokar zirga-zirga, kula da zirga-zirgar ababen hawa, da sanya zirga-zirgar biranen cikin aminci, sauri, tsari, da santsi. , dacewa da kyakkyawan sakamako.

  • Farashin Jumla Tsakanin Ƙarfe Mai Haɗin Ƙarfe don Filin Wasa

    Farashin Jumla Tsakanin Ƙarfe Mai Haɗin Ƙarfe don Filin Wasa

    Chain link shinge shingen kotu shingen kwando abu ne da babu makawa wurin samar da ababen more rayuwa wanda ke inganta ci gaban wasan kwando. Ko a makarantu, al'ummomi ko wuraren motsa jiki, ana buƙatar tabbatar da aminci mai kyau da tasirin gani.
    A lokaci guda, shingen kotun ƙwallon kwando na sarkar yana da tsari mai ma'ana, tsayin tsayi, da launuka masu haske, wanda zai iya sa kwando ya zama sanannen wasanni.

  • Hot tsoma galvanized karfe grating ga ginin ginin abu

    Hot tsoma galvanized karfe grating ga ginin ginin abu

    Gilashin ƙarfe na ƙarfe yana da iskar iska da haske mai kyau, kuma saboda kyakkyawan yanayin kula da shi, yana da kyawawan kaddarorin kariya da fashewa.

    Saboda wadannan m abũbuwan amfãni, karfe gratings ne ko'ina a kusa da mu: karfe gratings ana amfani da ko'ina a petrochemical, wutar lantarki, famfo ruwa, najasa magani, tashar jiragen ruwa da kuma tashoshi, gini ado, shipbuilding, birni injiniya, tsabtace aikin injiniya da sauran filayen . Ana iya amfani da shi a kan dandamali na tsire-tsire na petrochemical, a kan matakan manyan jiragen ruwa na kaya, a cikin ƙawata kayan ado na zama, da kuma a cikin magudanar ruwa a cikin ayyukan birni.

  • Hot tsoma galvanized perforated karfe aminci grating anti skid farantin for matakala

    Hot tsoma galvanized perforated karfe aminci grating anti skid farantin for matakala

    An kera fale-falen fale-falen buraka ta hanyar karfen takarda mai sanyi tare da ramuka na kowane nau'i da girman da aka shirya cikin tsari daban-daban.

    Kayayyakin faranti sun haɗa da farantin aluminum, farantin bakin karfe da farantin galvanized. Filayen naushi na aluminium ba su da nauyi kuma ba su zamewa kuma galibi ana amfani da su azaman matakan hawa a ƙasa.

  • Bakin karfe anti-jifa shinge lu'u-lu'u fadada karfe don viaduct gada kariya

    Bakin karfe anti-jifa shinge lu'u-lu'u fadada karfe don viaduct gada kariya

    Gidan yanar gizo na kariya da ake amfani da shi akan gadoji don hana abubuwan da aka jefa ana kiransa bridge anti-throw net. Domin ana yawan amfani da shi akan hanyoyin sadarwa, ana kuma kiransa viaduct anti-jifa net. Babban aikinsa shi ne sanya shi a kan mashigar mashigar birni, manyan hanyoyin mota, titin jirgin kasa, mashigin titi, da sauransu don hana mutane cutar da abubuwan da aka jefa. Ta haka za a iya tabbatar da cewa masu tafiya a ƙasa da motocin da ke wucewa ƙarƙashin gadar ba su sami rauni ba. A cikin irin wannan yanayi A cikin yanayi, aikace-aikacen gada anti-jifa raga yana karuwa.

  • Faduwar Masana'antar China Ta Kama Bakin Karfe Haɗin Bututu Gadar Tsaron Tsaro

    Faduwar Masana'antar China Ta Kama Bakin Karfe Haɗin Bututu Gadar Tsaron Tsaro

    Gadi guardrail wani nau'i ne na titin kariya da aka sanya musamman akan gadoji. Yana iya hana ababen hawa da mutanen da ke tafiya a kan gadar wucewa, shiga ƙasa, hawa kan gadar, da ƙawata ginin gadar.
    ginshiƙai da katako na gada guardrail su ne abubuwan da ke ɗauke da damuwa na hanyar gadi. Suna buƙatar samun kyawawan halaye na ɗaukar makamashin haɗarin abin hawa, kuma dole ne su kasance masu sauƙin sarrafawa da shigarwa.
    Domin rage yiwuwar afkuwar munanan hadura da ababen hawa ke ketara shingen gadi a kan hanyoyi masu hadari, titin gadar da Tamgren ya kera ya kera titin gada mai matakan kariya.

  • Wayar hana hawan hawa da hana sata don wuraren zama na gida

    Wayar hana hawan hawa da hana sata don wuraren zama na gida

    A cikin rayuwar yau da kullun, ana amfani da waya mai shinge don kare iyakokin wasu shinge da filin wasa. Waya mara nauyi nau'in ma'aunin tsaro ne da injin waya ke sakawa. Ana kuma kiranta da waya maras kyau ko kuma waya. Wayar da aka yi wa shinge yawanci ana yin ta ne da wayar ƙarfe kuma tana da ƙarfin juriya da kariyar kariya. Ana amfani da su don tsaro, kariya, da dai sauransu na iyakoki daban-daban.

  • Anti-lalata sauƙi don gina ƙarfafa raga ana amfani da shi a cikin gine-ginen siminti

    Anti-lalata sauƙi don gina ƙarfafa raga ana amfani da shi a cikin gine-ginen siminti

    Siffofin:
    1. Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi: Ƙarfe na karfe an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi kuma yana da ƙarfi da ƙarfi.
    2. Anti-lalacewa: An bi da saman raga na karfe tare da maganin lalata don tsayayya da lalata da oxidation.
    3. Sauƙi don sarrafawa: Rebar raga za a iya yanke da kuma sarrafa kamar yadda ake bukata, sa shi sauki don amfani.
    4. Ginin da ya dace: Ragon karfe yana da nauyi kuma yana da sauƙi don sufuri da shigarwa, wanda zai iya rage lokacin ginawa sosai.
    5. Tattalin arziki da aiki: Farashin raga na karfe yana da ƙananan ƙananan, tattalin arziki da kuma amfani

  • Farashi na ma'auni mara lahani na raga mai hexagonal don ragar shingen gona

    Farashi na ma'auni mara lahani na raga mai hexagonal don ragar shingen gona

    (1) Mai sauƙin amfani
    (2) Gina abu ne mai sauƙi kuma ba a buƙatar ƙwarewa na musamman;
    (3) Yana da ƙarfi mai ƙarfi don tsayayya da lalacewa ta halitta, lalata da mummunan tasirin yanayi;
    (4) Zai iya jure wa nau'in nakasawa da yawa ba tare da rushewa ba. Ayyukan aiki kamar kafaffen rufin thermal;
    (5) Kyakkyawan tushe na tsari yana tabbatar da daidaituwar kauri na shafi da kuma juriya mai ƙarfi;
    (6) Ajiye farashin sufuri. Ana iya rage shi a cikin ƙaramin bidi'a kuma a nannade shi cikin takarda mai tabbatar da danshi, yana ɗaukar sarari kaɗan.