Kayayyaki
-
Gidan ginin bene raga na karfe waldi ƙarfafa raga
Ƙarfafa raga shine tsarin hanyar sadarwa wanda aka yi masa walda da sandunan ƙarfe, wanda galibi ana amfani da shi don ƙarfafawa da ƙarfafa simintin siminti. Yayin da rebar wani abu ne na ƙarfe, yawanci zagaye ko sandunan ribbed na tsayi, ana amfani da su don ƙarfafawa da ƙarfafa simintin siminti.
Idan aka kwatanta da sandunan ƙarfe, ragar ƙarfe yana da ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma yana iya jure babban nauyi da damuwa. A lokaci guda, shigarwa da amfani da raga na karfe ya fi dacewa da sauri. -
Factory wholesale galvanized karfe waya raga yi welded waya raga
Ƙarfafa ragar ragamar ƙarfafawa ce da ta dace da yawancin ginshiƙan kankare da tushe. Girgin murabba'i ko rectangular an yi masa walda iri ɗaya daga ƙarfe mai ƙarfi. Akwai hanyoyi daban-daban na grid da amfani na al'ada.
-
Keɓewar makarantar Wholesale seine lantarki galvanized sarkar mahada shinge
Za a iya amfani da shingen hanyar haɗin gwiwa don yin ado da keɓance bango, tsakar gida, lambuna, wuraren shakatawa, harabar jami'o'i da sauran wurare, kuma yana iya ƙawata muhalli, kare sirri, da hana kutse. A lokaci guda kuma, shingen haɗin gwiwa kuma sana'ar hannu ce ta gargajiya mai ƙima ta al'adu da fasaha.
-
Kotun kwando 4 ƙafa galvanized baƙar sarkar mahada shinge
Za a iya amfani da shingen hanyar haɗin gwiwa don yin ado da keɓance bango, tsakar gida, lambuna, wuraren shakatawa, harabar jami'o'i da sauran wurare, kuma yana iya ƙawata muhalli, kare sirri, da hana kutse. A lokaci guda kuma, shingen haɗin gwiwa kuma sana'ar hannu ce ta gargajiya mai ƙima ta al'adu da fasaha.
-
Concertina Wire Reza Waya Wayar Waya Wasan Tsaron Waya Waya
Wayoyin mu na reza an yi su ne da ƙarfe mai ƙarfi don samun kwanciyar hankali mai ƙarfi, kuma shimfidar galvanized mai zafi mai zafi yana sanya wariyar reza kanta tsatsa da hana yanayi, wanda zai iya jure wa tasirin waje daban-daban da haɓaka kariyar shinge.
-
Babban Kariya ODM Bakin Karfe Razor Waya Fence
Wayoyin mu na reza an yi su ne da ƙarfe mai ƙarfi don samun kwanciyar hankali mai ƙarfi, kuma shimfidar galvanized mai zafi mai zafi yana sanya wariyar reza kanta tsatsa da hana yanayi, wanda zai iya jure wa tasirin waje daban-daban da haɓaka kariyar shinge.
-
Anti skid farantin galvanized lu'u-lu'u farantin tattake matakai
Ana iya amfani da farantin anti-slip tread ko'ina a:
1. Wuraren masana'antu: masana'antu, tarurrukan bita, tashar jiragen ruwa, filayen jirgin sama da sauran wuraren da ake buƙatar anti-skid.
2. Wuraren kasuwanci: benaye, benaye, tudu, da sauransu a manyan kantuna, manyan kantuna, otal-otal, asibitoci, makarantu da sauran wuraren taruwar jama'a.
3. Wuraren zama: Wuraren zama, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, wuraren motsa jiki da sauran wuraren da ke buƙatar hana zamewa.
4. Hanyoyin sufuri: kasa da jirgin ruwa, jiragen sama, motoci, jiragen kasa da sauran hanyoyin sufuri. -
316 bakin karfe mai duba farantin karfe
Ana iya amfani da farantin anti-slip tread ko'ina a:
1. Wuraren masana'antu: masana'antu, tarurrukan bita, tashar jiragen ruwa, filayen jirgin sama da sauran wuraren da ake buƙatar anti-skid.
2. Wuraren kasuwanci: benaye, benaye, tudu, da sauransu a manyan kantuna, manyan kantuna, otal-otal, asibitoci, makarantu da sauran wuraren taruwar jama'a.
3. Wuraren zama: Wuraren zama, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, wuraren motsa jiki da sauran wuraren da ke buƙatar hana zamewa.
4. Hanyoyin sufuri: kasa da jirgin ruwa, jiragen sama, motoci, jiragen kasa da sauran hanyoyin sufuri. -
Anti-fall impregnated fadada raga shinge ga viaduct
Bayan an sarrafa ragar karfe ta hanyar injuna na musamman, an kafa shi zuwa ragar karfe tare da yanayin raga.
Irin wannan shingen zai iya tabbatar da ci gaba da ci gaban wuraren da ke hana kyalli da kuma ganuwa a kwance, kuma yana iya keɓe manyan hanyoyi na sama da na ƙasa don cimma manufar hana haske da keɓewa. Yana da tasiri sosai samfurin shinge na babbar hanya. -
Gada anti jifar shinge ta faɗaɗa shingen karfen raga
Bayan an sarrafa ragar karfe ta hanyar injuna na musamman, an kafa shi zuwa ragar karfe tare da yanayin raga.
Irin wannan shingen zai iya tabbatar da ci gaba da ci gaban wuraren da ke hana kyalli da kuma ganuwa a kwance, kuma yana iya keɓe manyan hanyoyi na sama da na ƙasa don cimma manufar hana haske da keɓewa. Yana da tasiri sosai samfurin shinge na babbar hanya. -
Q235 Hot-tsoma galvanizing karfe grate mataki graing
Karfe grating kuma ana kiransa grate karfe. Grating wani nau'in samfurin karfe ne wanda aka jera shi tare da lebur karfe bisa ga wani tazara da sandunan giciye, kuma an yi masa walda cikin grid mai murabba'i a tsakiya. The karfe grating ne gaba ɗaya Anyi da carbon karfe. Production, da surface ne zafi-tsoma galvanized, wanda zai iya hana hadawan abu da iskar shaka. Akwai kuma a cikin bakin karfe. Karfe grating yana da samun iska, walƙiya, zafi da zafi, anti-skid, fashewa-proof da sauran kaddarorin.
An yafi amfani da gutter cover farantin, karfe tsarin dandali farantin, mataki farantin karfe tsani, da dai sauransu A giciye mashaya ne kullum Ya sanya daga Twisted square karfe. -
Mataki grating serrated maras zame galvanized karfe grate
Karfe grating kuma ana kiransa grate karfe. Grating wani nau'in samfurin karfe ne wanda aka jera shi tare da lebur karfe bisa ga wani tazara da sandunan giciye, kuma an yi masa walda cikin grid mai murabba'i a tsakiya. The karfe grating ne gaba ɗaya Anyi da carbon karfe. Production, da surface ne zafi-tsoma galvanized, wanda zai iya hana hadawan abu da iskar shaka. Akwai kuma a cikin bakin karfe. Karfe grating yana da samun iska, walƙiya, zafi da zafi, anti-skid, fashewa-proof da sauran kaddarorin.
An yafi amfani da gutter cover farantin, karfe tsarin dandali farantin, mataki farantin karfe tsani, da dai sauransu A giciye mashaya ne kullum Ya sanya daga Twisted square karfe.