Karfe shinge waya bakin karfe barbed waya masana'anta china

Takaitaccen Bayani:

An raba tarunan wayoyi zuwa ƙayyadaddun tarunan wayoyi da kuma tarunan wayar hannu. Kafaffen tarunan wayoyi sun ƙunshi gungumen katako da wayoyi na ƙarfe; Kamfanonin masana'antu ne ke samar da ragar waya ta wayar hannu na ɗan lokaci kuma ana kai su fagen fama don girka na ɗan lokaci. Diamita shine 70-90 cm, tsayin yana kusan mita 10, kuma saurin saitin yana da sauri. Ƙarfin ɓarna, na iya rage ayyukan ababen hawa kamar motoci da motocin sulke.

A haƙiƙa, an ƙirƙiri wayoyi masu shinge tun asali don yanayi na musamman kamar fagen fama, kurkuku, da kan iyakoki. Amma yanzu a rayuwa, ana iya kallon shingen gidan yanar gizo a matsayin rarrabuwar wasu wurare don haɓaka tsaro.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Ƙayyadaddun samfur

Material: Wayar ƙarfe mai rufin filastik, waya ta bakin karfe, waya ta lantarki
Diamita: 1.7-2.8mm
Tsawon wuka: 10-15cm
Shirye-shiryen: madauri ɗaya, nau'i mai yawa, nau'i uku
Girman za a iya musamman

Maganin saman

Jiyya na saman waya mai shinge ya haɗa da electro-galvanizing, galvanizing mai zafi mai zafi, jiyya mai rufi na PVC, da kuma maganin aluminum.
Dalilin jiyya na saman shine don haɓaka ƙarfin anti-lalata da tsawaita rayuwar sabis.
Kamar yadda sunan ke nunawa, ana yin galvanized a saman jiyya na galvanized barbed waya, wanda za a iya zama electro-galvanized da zafi tsoma galvanized;
Filayen gyaran wayar da aka yi da shinge na PVC mai rufin PVC ne, kuma wayar da ke ciki baƙar waya ce, waya mai lantarki da waya mai zafi.
Waya mai rufin aluminium sabon samfur ne wanda aka ƙaddamar da shi. An rufe samansa da wani Layer na aluminum, don haka ana kiransa aluminized. Dukanmu mun san cewa aluminum ba ya tsatsa, don haka aluminum plating a kan surface iya ƙwarai inganta anti-lalata ikon da kuma sanya shi dadewa.

Siffofin samfur

Ana iya amfani da waɗannan shingen shinge na waya don toshe ramuka a cikin shingen, ƙara tsayin shingen, hana dabbobi rarrafe a ƙasa, da kuma kare tsirrai da bishiyoyi.
A lokaci guda kuma saboda wannan ragar waya an yi shi da ƙarfe na galvanized, saman ba zai iya yin tsatsa cikin sauƙi ba, mai jure yanayin yanayi da ruwa, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, mai dacewa sosai don kare dukiyar ku na sirri ko dabbobi, tsirrai, bishiyoyi, da sauransu.

Waya (44)
Lambun waya (48)
Waya (16)
waya mara waya (1)

Aikace-aikace

Ana iya amfani da shi sosai a makarantu da yawa, al'ummomi, gidaje, gidajen lambuna, wuraren iyaka, filayen sojoji, gidajen yari, wuraren tsare mutane, gine-ginen gwamnati da sauran matakan tsaron ƙasa.
Anping Tangren Wire Mesh Products Co., Ltd. an kafa shi ne a ranar 18 ga Yuli, 2018. Kamfanin yana cikin gundumar Anping, lardin Hebei, mahaifar layin waya a duniya. Cikakkun adireshin shine: Mita 500 arewa da kauyen Nanzhangwo, gundumar Anping (Lamba 22, Birnin Filter na Hebei) .
Fannin kasuwanci shine: samarwa da tallace-tallace: ragar gini, ragar karfe, ragar welded, faranti mai hana ruwa gudu, ragar shinge, ragar shingen filin wasa da igiyar waya da sauran kayayyaki.
Kullum muna maraba da tambayoyinku.
WhatsApp/WeChat:+8615930870079
Email:admin@dongjie88.com

waya mara kyau
igiyar waya2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana